อยากทราบว่า แถวกรุงเทพ มีอู่รถเมล์ ขสมก ไหนบ้างครับ

อยากทราบว่า แถวกรุงเทพมีอู่รถเมล์ ขสมก ไหนบ้างครับ เพราะต้องหาทำรายงานแล้วคือผมโง่เรื่องพวกนี้มากกกกกหามาแล้วยังไม่ค่อยเจอเลย 
เลยอยากจะถามจริงๆ เผื่อมีคนรู้จัก เคยไป ขอเป็นที่ ที่มี 1.ตลาด 2.วัด 3.ร้านอาหารร้าน 4.เครืองดืมและสถานที่สำคัญ1อย่าง หรือถ้ารูปที่เคยถ่ายขอหน่อยนะครับ อยากผ่านจริงๆ เรียนมาตั้งนานไม่อยากตกหรือเกรดตกเลย ขอร้องหล่ะครับ อย่าแกล้งกันนะครับ ขอร้องจริงๆครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
รถเมล์ ขสมก มีแบ่งเป็นเขตการเดินรถ 8 เขต ทุกที่มีอู่ของตัวเองหมด สามารถค้นหาในGoogleดูได้ ถ้าที่ที่ต้องการตามองค์ประกอบแล้ว อู่บางเขนน่าจะเข้าข่ายที่สุด ตลาดใกล้ๆ บางเขน/สะพานใหม่ วัดใกล้ๆ วัดพระศรีฯ สถานที่ท่องเที่ยวบ้านบางเขน สถานที่สำคัญ ราบ11 ฐานทัพอากาศ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่