MIRAE มิแรโซนยอน บอยแบนด์ใหม่จาก DSP เดบิวต์มาแล้ว 5 วัน กระแสเป็นอย่างไรบ้างคะ

MIRAE Sonyeon  มิแรโซนยอน บอยแบนด์ใหม่จาก DSP เดบิวต์มาแล้ว 5 วัน กระแสเป็นอย่างไรบ้างคะ
ชาร์จเพลงเป็นอย่างไรบ้างคะ
ยอดอัลบั้มเป็นอย่างไรบ้างคะ
การตอบรับจากแม่ๆเกาหลีเป็นอย่างไรบ้างคะ
การตอบรับจากแฟนๆอินเตอร์เป็นอย่างไรบ้างคะ

เสียดายที่ขึ้น Debut Stage แค่ Mnet Mcountdown กับ SBS Inkigayo เท่านั้นค่ะ
ไม่ได้ขึ้น KBS Music Bank กับ MBC Music Core เสียดายมากๆค่ะ

สำหรับยอดวิว MV ใน Youtube หลังจากเดบิวต์มาครบ 5 วันแล้ว ตอนนี้ตอนตั้งกระทู้เวลา 18.05 ยอดวิว เท่ากับ  7,515,508 ครั้งค่ะ คาดว่าคืนนี้คงแตะถึงหลัก 8 ล้าน View ค่ะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

Debut stage ที่ SBS inkigayo
Debut Stage ที่ Mnet Mcoutdown ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่