รบกวนเมตตาอ่านดวงการงานตั้งแต่ปีนี้ - ปี 69 ให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ก่อนอื่นต้องแจ้งก่อนว่าทางเราช่วงปีที่แล้วลากยาวมาปีนี้มีหลายท่านทักว่าดวงทำงานกับต่างประเทศดีแต่ก็ไม่ได้ลงรายละเอียดว่าอย่างไร (แม้จะเสียตังค์ดู) ทางเราก็เลยอยากมาพึ่งใบบุญเพื่อนๆญาติมิตรเหล่ากูรูจากในนี้ให้ช่วยอ่านดวงให้หน่อยค่ะ ถ้ามีอะไรจะแนะนำก็เชิญได้เต็มที่เลยนะคะ 

*พ่อหมอแม่หมอร้อนวิชาเรียนเชิญได้เลยนะคะ*

ขอแปะข้อมูลของเราเสริมเพื่อดูให้ชัดขึ้นค่ะ  ฝากรบกวนด้วยนะคะ
- สิ่งที่อยากรู้คือ มีโอกาสลงหลักปักฐานทำงานในต่างประเทศไหม และเป็นโซนไหนคะ?
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ใช้๗ตัว๙ฐานในการทำนายนะครับ อาจจะต่างไปจาก อ.ท่านอื่น   ในพื้นดวงนี้ไม่ได้อะไรมาง่าย อยากได้ต้องไถ่นาทำเอา เรื่องงานเรือนกัมมะได้เกตุยืนเป็นกำลัง อีกทั้งลาภะชนตัวคือลาภผลถึงตัวได้คู่สมพลราหูยืนเป็นกำลังแก่ดาว มันก็พอบ่งบอกได้ว่ามีลาภจากต่างถิ่น เรือนกัมมะแทนอาชีพมีดาวต่างประเทศยืนให้คุณก็ทำงานกับต่างชาติได้ดี   แต่ด้วยตัวตนมันไม่ถึงมรณะ การย้ายถิ่นไปต่างชาติเพื่อวางหลักปักฐานในเรื่องงานเกรงว่าไม่น่าสนใจ  ให้ทำในไทยติดต่อเกี่ยวกับต่างชาติดูจะตรงกับชะตามากกว่าซึ่งจะให้ผลตอบแทนดีมากเลยทีเดียว  แต่ถ้าได้คู่ต่างชาติเพราะเกตุถึงปัตนิเรือนคู่ แบบนี้จะย้ายตามคู่ไปต่างถิ่นไปทำมาหากินที่โน้นก็จะถือว่าตรงกับชะตา  คือจะบอกว่าการที่คุณจะย้ายไปทำงานต่างประเทศ จะไปเองไม่ได้ ต้องมีคนพาไปแบบนั้นครับ   ในข่วงปีจรย่าง 32ปีนี้ ดาวมันมีเรื่องการไปต่างถิ่นอยู่แต่ด้วยสถานการโควิกผมว่าอย่าใจร้อนเลย  เกณท์ช่วงเดือน มิถุนา กรกฎา ดาวจะเอื้อโอกาส ก็ลองติดตามเรื่องที่ยื่นที่ทำเอาไว้ดูครับ   เกณท์อายุย่างเข้า 35 ปีไปแล้วตอนนั้นเรื่องย้ายไปต่างประเทศมีสูงกว่าตอนนี้ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview