อยากเปิดคอมมิชชั่น ต้องทำยังไงบ้างคะ

เราอยากเปิดคอมมิชชั่นในเฟสเป็นการแก้ว่างแล้วก็อาขีพเสริมค่ะ แต่เราไม่รู้อะไรเลย 
1.การคิดราคานี่ตามจากอะไรบ้างคะ
2.ถ้าเราจะให้โอนทางทรูมันนี่ นี่ต้องให้ลูกค้าจ่ายยังไงดีคะถึงจะให้ปลอดภัยที่สุด
3.เฟสหลัก กับเฟสรอง  คืออะไรหรอคะ เวลาเราไปอ่านโพสต์อื่นเขาบอกว่า คุณเป็นเฟสใหม่ไม่มีผลงานอะไรเลย คือต้องโพสต์รูปที่เราวาดในกลุ่มบ้าง หรือที่ตัวเฟสเลยคะ
4.เราอยากรู้ความหมายของคำพวกนี้ค่ะ เคโมะ เม้นดัน ฝากแท็ก(อันนี้สำหรับมาเปิดขายรอบหน้าใบ่มั้ยคะ)

นี่นึกคำถามมาได้แค่เท่านี้ค่ะ ถ้ามีอะไรแนะนำอีกช่วยบอกทีนะคะ•́  ‿ ,•̀
แสดงความคิดเห็น
Preview