ผู้ชายบอกให้ไปพักที่ห้องจะได้ไม่ต้องเสียตังค่าโรมแรม

คือเราต้องไปทำเรื่องมหาลัยในเมืองค่ะ แต่ต้องค้างคืนเราก็เลยบอกให้คนคุยเราหาโรงแรมไว้ให้หน่อย เขาบอกให้มาพักหอเขาจะได้ไม่ต้องเสียตัง เรากับคนคุยคุยกันมาจะ5เดือนแล้ว ซึ่งเขาอยู่ในเมืองค่ะ เขาเคยชวนเราไปหอครั้งนึงค่ะไม่ได้ค้างคืนแต่แอบเนียนมากจับหัว แต่ก็ไม่มีอะไรกันนะคะ คือเราก็ไว้ใจเขานะคะ จากนั้นต่างคนต่างนั่งทำงานกัน อยากจะปรึกษาว่าเขาคิดดีกับเรามั้ยคะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
เขาจะคิดไหมไม่รู้หรอกค่ะ แต่อย่าเอาตัวไปเสี่ยงดีกว่า ผู้ชายผู้หญิงอยู่ใกล้กันอะไรมันก็เกิดขึ้นได้เสมอ

หาที่พักเองจองเอง ไม่ต้องไปขอเขาด้วย พยายามให้เขาเกี่ยวข้องกับเราในเรื่องนี้น้อยที่สุดดีกว่า ปลอดภัยกับตัวเราเองด้วย

ค่อยนัดเจอกันข้างนอกในเวลากลางวันเอา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่