เปลี่ยนเบอร์เราชนะ

ก็คือ เราอ่ะลงทะเบียนเราชนะด้วยเบอร์เก่าแต่ทีนี้เบอร์ถูกระงับ และเราได้เปลี่ยนเบอร์ใหม่ในการเข้าแอพจีวอเล็ตแล้วซึ่ง สามารถเข้าระบบได้แล้วแต่พอเรากดเข้าระบบที่เป็นของเราชนะเพื่อเช็คดูเงิน แต่ระบบขึ้นว่า ไม่มีข้อมูลของเราตอนนี้เราเลยงงว่าเราควรทำยังไงเพื่อให้เงินเราชนะเข้า วิงวอนผู้รู้ช่วยตอบหน่อย🙏🏻🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview