ทำไม ผช. ชอบกดหัวตอนจูบ,ดูดปาก

ตามหัวข้อเลยค่ะ แฟนเรา ชอบกดหัวตอนจูบ ถ้าไม่กดหัวก็จะเป็นจับมือเเทน เป็นจูบแรกดัวย เราแบบจูบแล้วอยากจูบต่อเรื่อยๆ สรุปแล้ว เราจูบกันไป2ชม. จูบแบบ จูบปล่อย จูบปล่อย ที่แค่2ชม.เพราะเค้าต้องไปโรงบาบไปหาปู่ค่ะ 

คือแฟนกดหัวเรา ตอนจูบ เค้าจะไม่ลวงไปที่อื่นค่ะ เพราะเค้าบอกว่า ถ้าเราไม่ให้เค้าจะไม่ทำ 
...กลายเป็นกดหัวเรา แบบเค้าไม่ยอมปล่อย
เราเองก็ชอบนะคะ แค่อยากรู้ เหตุผล
*ไม่เคยมีอะไรกันเลยค่ะ เค้าใหเกียรติมากๆ

อีกคำถามค่ะ    เราจูบกันเสร็จมาสักพักแล้ว พึ่งมารู้ตัวว่าเราตกหลุมรักจูบเค้าส้ะแล้ว ชอบจูบของเค้ามากๆ  ทำยังไงดีคะ จะจูบกันตลอดก็ได้ไม่😭
เลิกคิดไม่ได้เลย ตอนว่างก็นึงถึงจูบเค้าตลอกเลย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
น่ารักจังเลยค่ะ ไม่ล่วงเกินอย่างอื่นนนน ไม่เหมือนของเราเลย ฮืออออออออ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่