หัวเชื้อน้ำหอมซีซี กลิ่นช็อกโกแลต

อยากได้หัวเชื้อน้ำหอมซีซี กลิ่นประมาณน้ำหอม กลิ่นช็อกโกแลต ของ AXE เลยครับ พอจะมีกลิ่นไหนที่เหมือนตัวนี้มากๆมากๆ รบกวนแนะนำด้วยครับ ด่วนเลยครับ ขอบคุณมากครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ตอบยากครับ ต้องลองไปดม เพราะหัวเชื้อบางทีใส่ชื่อไว้ว่าเทียบตัวเดียวกัน แต่คนละร้านกลิ่นก็ไม่เหมือนกันนะครับ ฮ่าๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่