ช่วยแนะนำพัดลมปี64หน่อยค่าา

อยากจะได้พัดลมสักตัวมาไว้ที่หอเลยไปหาข้อมูลมาค่ะ
กำลังดูๆ mitsubishi กับ hatari อยู่
แต่บางคนก็บอก mitsubishi ใช้ดีแต่บางคนก็บอก hatari ดีกว่า
ไปอ่านๆมาก็มีแต่กระทู้เก่าๆค่ะ
เลยอยากจะให้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าควรซื้อตัวไหนดี หรือแบรนด์อื่นก็ได้นะคะ

อยากได้พัดลมที่ลมแรงหน่อย เสียงไม่ดังมากเวลาใช้กลางคืน ดูไว้ที่ 16 กับ 18 นิ้วค่ะ
ขอแบบทนไม้ทนมือหน่อยที่เคยใช้ซื้อมาแปปเดี๋ยวพังแล้วค่ะ 55555
แสดงความคิดเห็น