หาเพื่อนนน ใจแลกใจ

เราเป็นคนพิษณุโลกเราอยากมีเพื่อนที่พร้อมจะเปิดใจเป็นเพื่อนกันจริงๆงับ ไลฟสไตล์เราเป็นคนไม่ค่อยชอบเที่ยวกลางคืน ชอบไปคาเฟ่ ชอบเก็บเงินไปเที่ยวต่างจังหวัดไม่ค่อยชอบแบบว่าเที่ยวทีเดียวพักผ่อนไปในตัว เราอยากมีเพื่อนที่เปิดใจเป็นเพื่อนกัน เราพร้อมจะเปิดใจมากๆ เราเป็นคนพูดตรงๆ ตัวเราจะประมาณนี้นะ ใครอยากจะลองเป็นเพือนกับเรา หรือไลฟสไตล์คล้ายกัน ทักเพิ่มเติมในเรามาได้นะ  ใครที่กำลังเคว้งกำลังเหงาเหมือนกัน ใครที่โดนเพื่อนเทเหมือนกันมานะ5555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่