มีใครดูดวงจับยามสามตาอะไรแบบนี้บ้างไหมค่ะ ช่วยหน่วยค่ะ 😭😭

พอดี IPhone 12 Pro max เราหาย ตอนนี้กำลังตามหา ติดตามไอคาวมันขึ้นออฟไลน์ เราไปแจ้งความ และแจ้งทุกเครือข่ายแล้ว ตอนนี้อยากรู้ว่ามันมีคนเอาไปใช่ไหม  ตั้งใจเอาไปใช้ หรือเอาของเราไปขาย หรือมือถือเราหล่นหายเอง ใครเอาไป ลักษณะเป็นยังไง ช่วยหน่อยนะค่ะ เครียดมาก ไม่มีโทรศัพท์ใช่ด้วย พึ่งซื้อมาได้ไม่ถึงสามเดือนเองกว่าจะเก็บตังซื้อได้ก็ลำบาก ไม่รู้จะทำวิธีไหนแล้วค่ะ 😭😭
เกิดวันจันทร์ที่ 8 กันยายน 2540 อายุ 23 ปี 6 เดือน
โทรศัพท์หาย : 18 มีนาคม เวลา 17.00-18.00 น
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่