รบกวนสอบถาม เราชนะ ตอนนี้ลงทะเบียนได้ไหมครับ หรือเปิดรับลงทะเบียนเมื่อไรครับ

สวัสดีครับ ขอรบกวนถามหน่อยนะครับ คือแม่ผม (อายุเกือบ 70) ไม่มีรายได้ อยากจะลงทะเบียนเราชนะ แต่เข้าเวบเราชนะแล้ว มีแต่ลงทะเบียนกลุ่มพิเศษ อย่างผู้ที่ไม่สามารถเดินทางไปไหนมาไหน อย่างผู้ทุกขลภาพ ผู้ป่วยติดเตียง ที่ไม่สะดวกไปด้วยตัวเอง  (แต่แม่ผมยังพอเดินได้)

อยากจะได้รับสิทธิ 7,000 บาทเราชนะ ไม่ทราบว่าตอนนี้ต้องลงทะเบียนอยู่ไหมครับ หรือว่าเปิดวันไหนครับ รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ ขอบพระคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่