@@@@ กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๗๙/๓๖๕ วัน ปีที่ ๑๒ ประจำวันเสาร์ร์ที่ ๒๐ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๔ @@@@

และแล้วโชคก็เวียนมาหาผมอีกรอบหนึ่ง ครั้งนี้จึงขอเชิญร่วมแจมโพสภาพหัวข้อ "สะพาน"  จะเป็นสะพานแบบไหนก็ได้ครับ สะพานบก สะพานน้ำ สะพานชนบท สะพานสุดหรู ฯลฯ (ยกเว้นทอดสะพาน ห้ามโพส 555) 
จัดไปเลยครับทุกท่าน สำหรับผู้ที่จะรับไม้ต่อ ขอให้เป็นโพสลำดับที่เป็นผลรวมตัวเลขหลักหน่วยวินาทีของโพสที่ 1 และโพสสุดท้ายก่อน 14.00 น. รวมกันเป็นผู้รับโชคไป แต่ถ้าหากผลรวมมีจำนวนมากกว่าจำนวนโพสที่ร่วมแจมมา ให้ใช้หลักหน่วยของผลรวมนั้นเป็นลำดับโพสที่รับโชคแทน งงชิมิ 555 เพี้ยนขำหนักมากถ้าบังเอิญผลรวมเท่ากับ 0 โพสสุดท้ายก่อน 14.00 น. กรุณารับโชคไปนะ อิๆ

ขอบคุณคร้าบ..
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่