หาบ้านเดี่ยวมือสอง หรือโครงการบ้าน ตรงไหนดีค่ะ

หาบ้านเดี่ยวมือสอง หรือ โครงการบ้าน ในกทม.
ราคาไม่เกิน4ล. มีตรงไหนแนะนำบ้างค่ะ
ตอนนี้มีคอนโด อยู่รัชดา น่าจะอยู่จ-ศ เพราะใกล้รร ลูกมากๆ
แต่จะหาบ้านไว้ไปอยู่ส อ และเก็บของค่ะ

แนะนำด้วยนะคะ เน้นที่น้ำไม่ท่วม และดูแนวโน้มว่าสามารถปล่อยได้ในอนาคต
แนะนำหน่อยนะค่ะ หรือใครมีที่ดิน บ้านมือสองแปะๆไว้ได้เลย

ปล.ตอนแรกกะว่าจะขายคอนโด แล้วหาดูบ้านแถวสุทธิสาร ห้วยขวาง อินทามาระ ลาดพร้าว48
ราคาไม่แรง งบไม่เกิน8-9ล (รวมรีโนเวท) แต่ไม่มีเลยคร้า ราคาแรงมาก🥲
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่