เราชนะ ทบทวนผ่านแต่แอพเข้าไม่ได้ RC003 กรุงไทย

ทบทวนสิทธิเราชนะไป
ตรวจสอบ19/3/62เช็คว่าผ่านได้รับสิทธิ
เข้ายืนยันในแอพเราชนะตามขั้นตอนกดตกลง
แล้วก็แอพขึ้นไม่สามารถทำรายการได้ขณะนี้RC003 กดเข้าออกใหม่ก็ไม่ได้ขึ้นเหมือนเดิม
ในเว็บตรวจสอบขึ้นว่าได้รับแล้ว แต่สิทธิพึ่งจะมาผ่านวันที่19นี้เอง ก่อนหน้านี้ยังขึ้นรายได้เกิน300000ปี62อยู่ ยื่นภาษี63แล้วตรวจวันนี้ว่าผ่าน

เกิดจากสาเหตุอะไรครับ 

ใส่โค้ด
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่