ใครมีเรื่องน่ารักๆกับแฟนฝรั่งมาแชร์บ้างคะ

นี่เป็นคนนึงที่ชอบอ่านเรื่องแบบนี้มากกกก แล้วก้มีแฟนเป็นคนเมกาน่ารักมากกก เลยอยากหาเพื่อนๆมาแชร์ประสบการณ์ของตัวเองกันค่ะ ถ้าใครอยากหาเพื่อนคุยภาษาอังกฤษ มาหาเราได้น้าา ชอบมากเลยค่ะ รออยู่น้าาา เข้ามาพูดคุยกันเยอะๆ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
แฟนชอบทำขนมให้ทาน ทุกครั้งในขนมจะมีการเขียน รึซ่อนหัวใจไว้ ทานๆไป เด๋วก็เซอร์ไพรเอง 555

บางทีก็มีบอกจะออกไปทำธุระข้างนอก แต่ไปไม่นานก็จะกลับมาพร้อมช่อดอกไม้ ก็แปลกใหม่ดีค่ะ ไม่เคยเจอจากหนุ่มไทยเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview