เรียนพยาบาลมอเอกชนแล้วไงอ่ะ ทำไมต้องมาดูถูกกันด้วย??

คืองี้ค่ะ มีมนุษย์ป้ามาว่ามาแซะว่าเรียนทำไมพยาบาลมอเอกชน สอบมอรัฐไม่ติดหรอ ทำไมไม่ยอมรับความจริง
นี่เลยอยากถามความคิดเห็นของเพื่อนๆค่ะว่า การที่เราเรียนพยาบาลมอเอกชนมันผิดหรอ? ไม่ดีหรอ? ทำไมต้องมาดูถูกกัน🥲
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ต้องยอมรับว่าสถาบันของรัฐหลายๆแห่งเปิดมานาน และเด็กที่จบมามีคุณภาพกว่าจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่