ตามหาหนังหรือซีรี่ย์เกาหลีเรื่องนึงครับ

จำได้แค่ท้ายเรื่องครับว่านางเอกทิ้งพระเอกไปแล้วพระเอกไปตามหานางเอกกับหัวหน้าของนางเอกแล้วถามหัวหน้านางเอกว่าถ้าวิ่งตามรถของหัวหน้าไปจะเจอนางเอกใช่มั้ยแล้วพระเอกก็วิ่งตามรถของหัวหน้าไปทั่วเมืองเลยแล้วก็ไปเจอนางเอกที่ร้านแล้วนางเอกก็ขึ้นรถของหัวหน้าไปแล้วพระเอกก็วิ่งตามไปเรื่อยๆจนหัวหน้าถามนางเอกว่ามีอะไรจะพูดมั้ยแล้วนางเอกก็ลงไปพูดกับพระเอกว่าไม่ต้องตามมาแล้วนะหรืออะไรซักอย่างนี่แแหละ ที่เหลือจำไม่ได้แล้ว แต่รู้แค่ว่าตอนจบมัน Happy อะครับวอนหน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่