ฮวงจุ้ย ทิศทางการตั้งร้านขายของ

ขออนุญาตสอบถามกูรูหรือผู้มีประสบการณ์ทางด้านนี้หน่อยครับ "ฮวงจุ้ย" ตามหัวข้อเลยครับ
พอดีผมเปิดตลาดนัดเล็กๆแถวบ้านนอก
เนื่องด้วยองค์ประกอบหลายๆอย่าง มันเลี่ยงไม่ได้เลยจริงๆที่จะหันหน้าร้านค้าทั้งหมดไปทางทิศตะวันตก หลายคนทักบอกว่าไม่ดีบ้าง (โดยส่วนตัวผมก็เชื่อเรื่องพวกนี้อยู่แล้ว แต่ก้เลี่ยงไม่ได้ที่จะหันหน้าไปทางทิศนั้น)
อยากถามพี่ๆว่า . . มันพอทีวิธีอะไรที่จะลดหลั่นการปะทะ หรือวิธีการแก้เคล็ดเสริมดวงได้ไหมครับ??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่