ร้านโชห่วย ร้านขายของชำ

สวัสดีค่ะ อยากหาร้านโชห่วยในกทมหรือปริมณฑลมาสัมภาษณ์ทำทีสิสหน่อยค่ะ จะไปหาที่ร้านเลยถ้าทางร้านสะดวก สะดวกโทรคุยได้ค่ะ  ร้านค้าโชห่วยที่มีร้านค้าสะดวกซื้อตั้งอยู่ใกล้ๆ ติดต่อมาทีค่ะ  ตอนนี้ขาดเป็น 10 ร้านเลย หาในกลุ่มตามเฟสบุ้คมาจะครบ 1 วีคแล้วไม่มีคนตอบเลย เครียดมากเลยค่ะ อยากทำให้เสร็จเร็วๆ แต่ติดตรงที่หาร้านไม่ได้เลย (ตัวเราได้เดินไปสัมภาษณ์ที่ร้านบ้างแล้ว แต่ยังต้องการข้อมูลอีก)😭😭😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่