ต่อ ม.4 ที่ขอนแก่นโรงเรียนไหนดี??

เราอยากเข้าม.4 ที่ขอนแก่นค่ะ แต่ยังเลือกไม่ได้ว่าจะเข้าที่ไหนดี
เรามีคิดๆไว้ทั้งหมด 2 ที่ค่ะ
1.สาธิต มอดินแดง
2.กัลยาณวัตร

หรือใครมีที่ไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ 

เราอยากจะทราบการเรียนของแต่ละโรงเรียนว่าเป็นยังไงบ้าง 
การสอบเข้าแต่ละที่ยากมั้ย เราเครียดมากๆตรงที่เกือบทุกๆโรงเรียนคือสอบวันเดียวกัน
เราอยากต่อโรงเรียนเดิมนะคะแต่ก็สอบวันเดียวกับกัลยาณวัตร(แต่เราไม่อยากอยู่ที่เดิมอยากออกโลกภายนอกบ้าง)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่