ช่วยแนะนำ headphone หน่อยค่ะ o(* ̄▽ ̄*)o

กระทู้คำถาม
อยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับheadphoneค่ะว่าจะซื้ออันไหนดี
ขอเสียง bass หนัก (ฟังเพลงสบายก็ดี ฟังเพลงหนักก็สุด) แนวเพลงหนักก็น่าจะ something just like this ท่อนที่เป็นbeat อยากได้แบบขึ้นสุดเลยค่ะ, เพลงสบายๆก็ประมาณ green tea and honey
อยากได้แบบที่ใส่สบายครอบทั้งหู ใส่ได้ทั้งวัน
ถ้าเป็นแบบสายจะดีกว่าค่ะ แบบbluetoothก็ได้ ไม่ติดเลย~~o(* ̄▽ ̄*)ブ
มีไมค์หรือไม่มีก็ได้ ไม่ซีเรียสค่ะ เน้นฟังเพลงทั้งวันมากกว่า
ราคาไม่เกิน 3000 ค่ะ ☜(゚ヮ゚☜)

อยากได้แบบดีที่สุด แต่ไม่มีความรู้เลย อ่านรีวิวก็ยังไม่แน่ใจว่าดีจริงมั้ย
ค่อนข้างเยอะนิดนึงนะคะ ขอรบกวนด้วยค่ะ 
ขอบคุณมากๆนะคะ (*^▽^*)

ขออภัยถ้าtagผิดห้องนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่