มีข้อสงสัยครับ เปิดสร้างรายได้ยูปทูปมาสักพัก

กระทู้คำถาม
คือผมเปิดสร้างรายได้มาสักพักนึงแล้วครับ ผมมีข้อสงสัยถ้าผมลงวิดีโอ ที่มันขึ้นว่าละเมิดลิขสิทธิ์แต่รายได้เข้าเจ้าของช่องผมจะส่งผล ถูกยกเลิกรายได้ไหมแล้วถ้ามีมากกว่า1-2วิดีโอที่ละเมิดสิทธิ์ จะส่งผลอะไรไหม ครับ? อยากถามจากประสบการณ์ของท่าน ที่เปิดสร้างรายได้หลายๆในช่องมีวิดีโอแบบนี้หลายๆวิดีโอแล้วส่งผลอะไร บ้างรึเปล่าครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่