อยากทราบรายละเอียดต่างๆของม.บูรพาค่ะ;—;

คือเราอยู่ในส่วนของภาคเหนือตอนล่างเลยอยากรู้ว่าจะมีโอกาสติดไหม?
อยากทราบค่าเทอมของคณะศิลปกรรมศาสตร์แบบไม่เหมาจ่ายค่ะ;--;
ถ้าให้เปรียบเทียบหอในกับหอนอกแบบไหนจะคุ้มมากกว่ากันคะ(ไปสอบถามกับรุ่นพี่คนนึงมา เค้าบอกว่าหอนอกบางหอมีราคาที่ถูกกว่าหอในแต่ไม่แน่ใจว่าสภาพดีไหม)
ค่ากินค่าอยู่ในแต่ละเดือนโดยประมาณจะต้องใช้เท่าไหร่
ขอรีวิวคณะ/สาขาจิตรกรรมหน่อยค่ะ;-;;;;;;

/ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบด้วยคับบ
แสดงความคิดเห็น
Preview