สอบถามเรื่องทรูพอยท์ครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ใช้เบอร์ทรูก็สามารถใช้ทรูพอยท์ได้ตามปรกติ แต่ต้องการย้ายค่ายเบอร์เดิมไปค่ายอื่นครับ เรายังสามารถ login พวก true I'd, true you และแลกพวกคะแนนได้อยู่ไหมครับ หรือต้องใช้คะแนนให้หมดแล้วค่อยย้ายค่าย และคะแนนในอนาคตจะใช้ได้ด้วยไหมครับ ยังมี ทรูวิชั่นส์อยู่และเป็นแบล็กการ์ด

ปล. ไม่มีซิมอื่นที่อยู่ด้วยกันแล้วครับ และต้องการย้ายออกไปค่ายอื่นด้วยเบอร์เดิม

ปล. ตอนนี้ยังไม่ได้ต้อฃการแก้ปัญหาอะไรนะครับ แค่อยากรู้ว่ามันจะใช้ได้ไหม
แสดงความคิดเห็น
Preview