ฟันกร่อนดำ ทำยังไง ราคาเท่าไหร่

ตอนเด็กจนถึงวัยรุ่นไม่ค่อยแปลงฟันครับ เพิ่งมาเห็นความสำคัญตอนหลังๆ ไม่ทันเสียแล้ว +กับดื่มน้ำอัดลมวันละหลายๆขวดรวมถึงมื้อดึกแล้วนอนเลยไม่แปลง ดำครับแล้วลึกลงเรื่อยๆตอนแรกเป็นแค่คู่หน้าตอนนี้เหมือนฟันบนเริ่มลามฟันกรามแตกทั้ง2ข้าง 
อยากจะขอวิธีแก้ไข เพราะป้องกันคงไม่ทันแล้วอยากจะทราบว่าใช้เฃินเยอะมั้ย
รู้สึกว่าบุคลิกเสียมากๆ
เงินก็ไม่ค่อยมี เสียใจครับโทษตัวเอง มักง่าย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่