ลงทะเบียนเราชนะสำหรับผู้ไม่มีสมาร์โฟน ได้รับเงิน แต่สแกนบัตรไม่ได้เพราะ ไม่มีข้อมูลการลงทะเบียน

เราลงทะเบียนเราชนะสำหรับผู้ไม่มีสมาร์โฟน รอบสองผ่านเว็บไซต์เราชนะให้ แม่และป้า (ลงทะเบียนกลุ่มพิเศษ 22 ก.พ)
ตรวจสอบสิทธิ์ในเว็บเราชนะคือบอกว่าได้รับสิทธิ์โครงการเราชนะ 
เริ่มใช้จ่ายได้ตั้งแต่วันที่ 19 มีนาคม - 31 พฤษภาคม 2564
วันนี้เราพาแม่กับป้าไปธนาคารกรุงไทยเพื่อสแกนบัตรและรับรหัส  แต่เจ้าหน้าที่ธนาคาร บอกสแกนบัตรไม่ได้เพราะ ไม่มีข้อมูลการลงทะเบียน  เจ้าหน้าที่ธนาคารเลยแนะนำให้ลองโทรไปที่ศูนย์รับเรื่องของกรุงไทย สรุปว่าทั้งของแม่และป้าไม่มีข้อมูลการลงทะเบียน 
ใครพอจะรู้เรื่องนี้หรือมีปัญหาเดียวกัน รบกวนแนะนำด้วยจ้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่