ระหว่าง i phone 11 pro max กับ i phone 12 ควรซื้อรุ่นไหนดี

กระทู้คำถาม
พอดีเราเป็นคนชอบดูหนังอะค่ะ อยากได้แบตทนๆ พอรู้มาว่า 12 แบตได้น้อยกว่า 11 ทุกรุ่น เลยสับสนนิดนึง
12 มี 5g ด้วย แล้วสวย พออยากได้เลยค่ะ
แต่ส่วนมากเราอยากได้แบตทน ใว้ทำงาน เล่นเฟส ไลน์ ดูหนัง(ส่วนใหญ่)
เพื่อนๆแนะนำรุ่นไหนดีคะ หรือรุ่นอื่นก็ได้ค่ะ รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview