อยากได้บิ๊กไบค์คันแรก

กระทู้คำถาม
ผมเคยขับแต่เวฟ เลยจะหันมาขับบิ๊กไบค์ แล้วตอนนี้ที่ผมกำลังเล็งอยู่ มันก็จะมี bn600i กับ cbr500r 2016 มือสองราคาไม่สูงนัก เลยอยากถามว่า มือใหม่ ควรเอาตัวไหน ผมว่า bn600i น้ำหนัก 220 กิโล ผมกลัวล้ม ผมสูง168  ส่วน cbr500r น่ำหนัก190 กิโล  ใครมีประสบการณ์ บอกด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview