เราแอบชอบรุ่นพี่ที่ป๊อปมากแต่ไม่กล้าบอกทำยังไงดีคะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะคือเราแอบชอบรุ่นพี่คนนึงที่รร.พี่เค้าโตกว่าเราสองปี คือพี่เค้าลงสมัครเดือนสีฟ้า แต่ไม่ได้เป็นเดือนรร.คือได้ที่สอง
เราชอบในทัศนคติของพี่เค้าตั้งเเต่ตอนตอบคำถามเลยคือช่วงกีฬาสีพี่เค้าก็ป๊อปมาก เราเคยทักไปคุยแอบตามส่องๆไอจีอยู่บ่อยๆ พี่เค้าก็ตอบกลับมานะคะ
แต่ไม่รู้ว่าตอบเพราะมารยาทรึเปล่า คือผ่านช่วงปัจฉิมไปแล้วแต่ไม่มีโอกาสได้บอกพี่เค้าเลยเราป๊อดเอง55555 พูดแล้วก็เศร้า ควรทำยังไงต่อไปดี ทักไปบอกทางแชทดีมั้ยคือพี่เค้าก็ไม่ค่อยตอบแชทๅเราด้วย ถถถถ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่