ใครเคยเรียนยิงแอดเฟสบุ๊ค ขายของ ราคาหลักพันบ้างค่ะเรียนแล้วได้ผลลัพธ์ดีจริงไหม????@

กระทู้คำถาม
คือเราเป็นคนหนึ่งที่ขายของออนไลน์เริ่มจากเรียนยิงแอดราคาหลักร้อย มา2ที่ แต่ก็สอนแบบเดียวกันเป้ะ พอรองเอามายิงตามที่เรียน 
ก็ไม่เห็นมีลูกค้าทักมาซื้อจริงจังเลย และยิงไปแอดก็เงียบมากเสียเงินไปหลายพันเลย คอนเท้นโพส เราก็ทำอย่างดี รูปเราก็เรียนแต่งรูปมา เราขายเกี่ยวกับเครื่องสำอางค์ค่ะเห็นเพจอื่น มีคนคอมเม้น มีการตอบลับพอโอเค แต่ทำไมเพจเรายิงไปคือเงียบมาก 
หรือเราควรที่จะเรียนรู้ลงเรียนยิงแอดเพิ่ม
แต่ราคาเรียนบางเจ้าก็แพงหลายพันเกือบหมื่นก็มี ท้อแท้ค่ะ #ใครมีประสบการณ์การเรียนยิงแอดค่าเรียนแพงๆบ้างค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ????. 
และเรียนแล้วขายได้จริงตามโฆษณาที่อ้างไหม....

ใครมีประสบการณ์การยิงแอดดีๆแนะนำหน่อยค่ะ ตอนนี้ท้อแท้เหลือเกิน😭😭😭
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ประสบการณ์ที่มาจากการทำเองมีประโยชน์กว่า เพราะไม่มีเทคนิคไหนเป็นสูตรตายตัวค่ะ
เราลองทำมาแล้วหลายเทคนิค บางทีเทคนิคง่ายๆ เช่น เล่นตามกระแสก็มีคนสนใจเยอะสุดค่ะ
ตอนนี้พยายามขยับไปอีกขั้นคือใช้ https://www.adsago.com เอาดาต้ามาวิเคราะห์ช่วยยิงแอด
ผลหลังจากเริ่มต้นไปถือว่าผลลัพธ์ดีค่ะ เพราะการเข้าถึงดีกว่าเดิม มียอดจากคนใหม่ๆเข้ามาบ้าง
ถ้ายังพื้นฐานไม่แน่นจะลงเรียนเพิ่มก็ได้ แต่อยากบอกว่าไม่ต่างจากหาความรู้เอง แค่สะดวกกว่าเท่านั้นค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่