มีการจัดแข่ง bbgun ในสนามจริง 100+ไร่ คนแข่ง 200+ ต่อทีม ไหมครับ

กระทู้คำถาม
มีใครพอทราบว่ามีการจัดแข่งขัน bbgun ใหญ่ๆ ไหมครับ
เมื่อก่อนประมาณ 7 ปีที่แล้ว ผมเคยไปลงแข่งที่ สัตหีบ คลละ 1000 บาท ได้ขึ้นรถถังด้วย มี 2 ฝ่าย ฝ่ายละ 200คน เล่นกัน 2วันติดต่อกัน ไม่หยุด โจมตีตอนไหนก็ได้ หัวหน้าทีมจะเป็นนมหารจริงๆดเวยครับ มันมาก.
ผมหาแล้วหาอีก ไม่เจอใครจัดแข่งแนวนี้อีกเลยครับ ใครมีข้อมูลอะไรบ้างช่วยแชร์นะครับ ^^
แสดงความคิดเห็น