คนคุยต่างชาติกับโรงหล่อในตปท.

เรื่องของเรื่องคือ จขกท ได้คุยกับฝอคนหนึ่ง เขาอยู่Austria ค่ะ เจอกันในโลกออนไลน์ แอพๆหนึ่ง และเขาน่ารักมากๆ คุยกันถูกคอ ชอบอะไรเหมือนๆกัน เค้าไม่เคยดูถูกเราเลย คุยกันมาได้ระยะหนึ่ง ก็ส่งข้อความหากันปกติ ส่งรูปบ้าง โทรบ้าง บางครั้งเขาเล่นเกมแล้วแชร์สกรีนให้เราดูและคุยกัน(ในdiscord)น่ารักมากๆแงงๆ เขาทำงานเกี่ยวกับ IT security Analyst ค่ะ แล้วอยู่ๆวันนี้เค้าบอกเราว่าพ่อเขาเป็นเจ้าของบริษัทเกี่ยวกับ Foundry ที่เราเข้าใจคือโรงหล่อใช่ไหมคะ ;__; ประเด็นคือเค้าบอกว่าเค้าไม่ได้บอกเราแต่แรกเรื่องนี้เพราะมีผู้หญิงหลายคนเข้าหาเขาเพราะหวังเงิน(เขาเคยบอกด้วยว่าเขาเคยคุยกับหญิงไทยแล้วหล่อนส่งภาพเปลือยแล้วขอเงินเขาด้วย) เขาเริ่มมั่นใจในตัวเราเลยบอก
คือเราอยากรู้ว่ามันทำเงินได้เยอะขนาดนั้นเลยเหรอคะ มันเป็นยังไง ผู้รู้ช่วยตอบเราหน่อยหรือมันเหมือนธุรกิจอื่นๆ เรามาตั้งกระทู้นี้เพราะสงสัยนะคะไม่ได้ต้องการเงินเขา 55555
เพี้ยนเพลีย
ติดแท็กผิดขออภัยนะคะ

ใส่โค้ด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview