ลง Google go แทน Google ใน แอนดรอยด์10 ได้หรือไม่ ทีผลกระทบไหม??

กระทู้คำถาม
คือเข้า play stores แล้วไปเจอแอพ    google go ซึ่ง จั่วหัวไว้ว่า เบากว่า และ เร็วกว่า... เลยลองโหลดมาใช้ดู ก้อรุ้สึกว่าดี
...แต่ในเครื่องมีทั้ง Google -ธรรมดา , Google Crome และยัง Google Go อีก
คำถามจึงเกิดขึ้นว่า
Q.เราถอนกูเกิ้ลธรรมดาออกแล้วใช้ ตัวใหม่นี้แทนได้มั้ยครับ ใช้ แอนดรอยด์ 10 ยุ่ จะมีผลต่อเครื่อง และบัญชีgoogleมั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่