Wave 125i ปีเก่ากับ ปี2020(Led)

กระทู้คำถาม
ผมอยากทราบว่าเวฟสองตัวนี้ เครื่องมันต่างกันไหม หรือต่างกันแค่ชุดสีกับโฉมหน้ามันอย่างเดียวครับ
มีอะไรที่ต่างกันบ้างครับ ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
125 ตัวปี 2017 ก็เวฟปลาวาฬ
ถ้าจะเอา เลือกหน้าปัดไมล์สีแดง เป็นรุ่นใหม่สุดของปลาวาฬครับ

ส่วนมันต่างกับ 2020 led ไหม ผมว่าไม่ต่าง
ชุดสีใส่แทนกับได้เกือบหมด //เห็นช่างแปลงปลาวาฬไป led อยู่ ค่าแปลงหลักหมื่น

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่