เค้ามาทำให้หวั่นไหว เเล้วก็จากไป

เคยเป็นไหมคะ เค้ามาทำให้เราหวั่นไหวเเล้วก็จากไป ตลอดเวลาที่ผ่านมาเค้าคุยกับเราดีๆ เเต่เค้าก็หายไปเฉยเลยค่ะ  รู้สึกโดดเดี่ยวค่ะ  พอวันต่อมาก็กลายเป็นนายเย็นชาคนเดิมค่ะ กลายเป็นคนไม่รู้จัก เราอยากจะสารภาพออกไปนะ เเต่ไม่กล้าค่ะ เพราะคำว่าเพื่อน มันขวางอยู่ค่ะ   เค้าให้กำลังใจเราตอนสอบ (สามรถอ่านได้ที่กระทู้ที่เเล้วนะคะ) เเบบ  ทำให้เราหวั่นไหวอ่ะค่ะ เป็นเเบบนี้ 2เดือนค่า ตอนเเรกเราก็เเบบไม่คิดอะไรหรอกค่ะ เเต่พอไปๆมาๆ กลายเป็นหวั่นไหวเฉย งงเลยค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่