ถ้าตอนนี้เรียนอยู่กศน.แต่อยากกลับไปเรียนม.ปลายแบบปกติได้ไหมคะ

คือว่าเราจะออกจากรร.ช่วงตอนจบม.5พอดีแล้วก็มาเรียนกศน.เรียนไปด้วยทำงานไปด้วยเพื่อให้ได้วุฒิม.6แต่เรากลัวอดคิดถึงเพื่อนไม่ได้เลยอยากถามว่าถ้าตอนนี้เราเรียนกศน.อยู่แล้วเพื่อนเรียนอยู่ม.6เทอม1จบแล้วเราสามารถออกจากกศน.ไปเรียนม.6เทอม2ได้ไหมคะ

แสดงความคิดเห็น