ตามหาซีรีย์ค่ะ

เป็นซีรีย์ค่ะไม่แน่ใจว่าเป็นของเกาหลีหรือว่าจีน  เนื้อหาในนั้นเท่าที่จำได้นะคะคือ บ้านพระเอกกับนางเอกอยู่ใกลกันค่ะ แล้วพระเอกเรียนเก่งมากๆ  ส่วนนางเอกคือไม่เก่งเลย ทุกๆคืนพระเอกจะเปิดไฟในห้องเพื่ออ่านหนังสือ เมื่อแม่นางเอกเห็นจึงบอกให้นางเอกทำตามพระเอก ถ้าเมื่อไหร่ที่ไฟในห้องของพระเอกเปิด นางเอกจะต้องอ่านหนังสือจนพระเอกปิดไฟ ประมาณนี้ค่ะ มีใครพอจะทราบบ้างไหคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่