Tinder จำกัดคนเห็นโปรไฟล์เราหรอคะ

พึ่งสมัคร Tinder gold ไป ตอนแรกก็มีคนแมทพอสมควร มีคนปัดขวาเราก็ไปปัดขวาเขาตอบจนหมดทุกคนที่ปัดขวาให้เราแล้ว และก็ไล่ตอบข้อความคนที่ส่งมาจนครบแล้ว แต่ไม่มีคนส่งข้อความกลับมาเลย ไม่มีคนปัดขวาให้เราด้วย ณ ตอนนี้ ซึ่งก็เป็นเวลา 10 ชั่วโมงหลังจากเปิดใช้งานทินเดอร์ ตอนนี้ทินเดอร์เงียบมาก เลยสงสัยว่าเป็นเพราะอะไร เพราะปกติมันควรมีคนตอบกลับมาสักคน สองคน ไม่ได้ว่าตัวเองสวยนะคะ แต่คือนี้มันแปลกมากๆ ทินเดอร์จำกัดคนเห็นโปรไฟล์เราหรอคะ แล้วคนที่ไม่ตอบเราเป็นเพราะอะไร เขาไม่เห็นข้อความเราหรอคะ ถ้าบอกเกิดจากอีกฝ่ายคุยเยอะแล้วแชทเราไปอยู่ด้านล่างๆ คงน่าจะไม่ใช่ เพราะเราตอบกลับข้อความทั้งหมดเป็นร้อยคน ทั้งไทยและเทศ คิดว่ามันควรมีการตอบกลับมาบ้างสักคน ไม่ก็อิโมจิเล็กๆน้อย งงมาก
#Tinder #คุยกับฝรั่ง #สายฝอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่