ขอคำแนะนำไส้กรองน้ำค่ะ

เราซื้อเครื่องกรองน้ำรุ่นft 216มาจะครบปีแล้ว ยังไม่ได้เปลี่ยนไส้กรองค่ะ  ที่ร้านเขาบอกรุ่นนี้ดีก็เลยซื้อมา เราไม่มีความรู้เรื่องเครื่องกรองน้ำเลยค่ะ เราอยากสอบถามว่าต้องซื้อไส้กรองยี่ห้อไหนดีคะ เราไปดูราคาไส้กรองยี่ห้อต่างๆมา ทำไมมันราคาต่างกันมากและคุณสมบัติมันต่างกันตรงไหนคะ
นี่คือเครื่องกรองน้ำที่บ้านเราใช้ค่ะ   ขอรบกวนใครก็ได้มาตอบเราหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่