ตามหาตอน Scooby Doo ภาคแรก

สวัสดีค่ะ เราเพิ่งเริ่มดู Scooby Doo ภาค Mystery 1-2 แต่เรื่องราวกลับไม่ต่อจากตอนที่เคยดูในช่อง Boomerang 

เท่าที่จำได้คือเป็นตอนที่เหล่าสมาชิกเพิ่งเจอกันครั้งแรกที่โรงเรียนหรือมหาลัยอะไรสักอย่าง แบบว่าเพิ่งทำความรู้จักกันเลยอะค่ะ ภาพการ์ตูนก็ดูเหมือนจะเก่าหน่อยๆ เลยอยากรู้ว่ามันคือภาคไหนเหรอคะ มีให้ดูที่ไหนบ้าง มีลิงก์ให้ดูไหมคะ (ตอนที่ดูที่ช่องบูมจำได้ว่าเป็นเสียงพากย์ไทยค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่