บังคับกล้องสปีดโดม ผ่าน แอป xmeye ไม่ได้เลย ครับ แนะนำวิธี เซทค่าให้ ได้ไหมครับ พี่ๆ

ก่อนหน้านี้ใช้ DVR ของHik  แล้วเปิด แอป Nvsip บังคับผ่าน แอป มือถือได้ครับ  ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ Dvr ตัวใหม่ H.265+ แล้วใช้แอป Xmeye แทนครับ ดู ผ่านมือถือได้ แต่ไม่สามารถ บังคับ กล้อง ผ่านจากแอป มือถือได้ครับ ต้องแก้ไข ยังงัย ครับ  แต่ ต่อเข้ามอนิเตอร บังคับ ผ่าน หน้าจอได้ครับ แต่ จากมือถือ บังคับไม่ได้เลย ครับ ขอความ ช่วยเหลือด้วยครับ พี่ๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่