แฟนผม (ผู้หญิง) อยากลองไปอาบอบนวดให้หมอทำให้ แล้วให้ผมไปดู

เล่าเรื่องก่อนนะครับ 
แฟนผมชอบผู้ชาย แต่ไม่ชอบอวัยเพศชายชอบให้เราใช้นิ้วให้ เขาบอกเขากลัวแต่นานๆทีก็ยอมให้ทำ
แล้วเขาก็รู้ว่าก่อนผมจะคบกับเขาผมเคยไปลงอ่าง เพราะผมก็เล่าให้ฟังว่าตอนโสดทำตัวยังไง
เกิดความอยากรู้อยากเห็นเพราะก่อนหน้าจะมาคบกันก็มีผู้หญิงด้วยกันมาจีบเขาเยอะพอสมควร
ต่อจากนี้คือคำถามครับ
1. ผมตั้งใจจะพาเขาไปลองใช้บริการในอาบอบนวดแล้วผมนั่งเฝ้า เพื่อให้เขาหายสงสัย ผมแปลกไหมที่ยอมอะไรแบบนี้ หรือแฟนผมแปลก
2. บริการอาบอบนวดเขาเปิดให้ผู้หญิงด้วยกันใช้บริการด้วยไหมครับ หนุ่มๆคนไหนเคยมีประสปการณ์แบบนี้ไหม *-*

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่