มีใครเคยย้ายสาขาวิชาใน ม.เกษตรบ้างไหมคะ

มีใครเคยย้ายสาขาวิชาในม.เกษตร บางเขน (ภาคพิเศษ) บ้างไหมคะไม่ได้ย้ายคณะนะคะย้ายแค่สาขาวิชา 
ถ้ามีอยากสอบถามว่าทำได้ไหมคะขอเทียบรายวิชาเลยได้ไหมวิชาที่เราเรียนอยู่มีเหมือนกันหลายตัว
มีอจ.ให้คำแนะนำว่าให้ลองติดต่อทางภาควิชาที่จะย้ายไปแล้วค่ะกำลังรอตอบกลับ
อยากสอบถามผู้รู้ในกรณีของภาคพิเศษทำได้ไหมคะ หรือต้องรอแอดเข้าใหม่ คือที่บ้านไม่อยากให้สอบใหม่น่ะค่ะ
แล้วเราอ่านจากหน้าเว็บมอแล้วไม่มีข้อมูลตรงนี้เลยไม่ค่อยแน่ใจว่าจะทำยังไงดี T-T
มีใครเคยย้ายแล้วพอจะให้คำปรึกษาหรือช่วยเหลือตรงนี้ได้บ้างมั้ยคะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่