หาเพลงนี้ค่ะคืออยากฟังมากๆๆๆ

กระทู้คำถาม
เราจำเนื้อเพลงไม่ได้เลยแต่จำmvได้เป๊ะ
จะมีผู้หญิงคนนึงซึ่งคล้ายๆทอมค่ะ
เป็นเพื่อนสนิทกับคนผมยาว คนชิป2คนนี้ด้วยค่ะ
แล้วผู้หญิงที่คล้ายทอมเขาทำงานที่ร้านกาแฟ แล้วก็มีผู้ชายคนนึงมาซึ่งมีแฟนอีกคนชวนมา(ซึ่งหล่อค่ะ5555)แล้วก็ ผู้หญิงผมยาวชอบผู้ชายซึ่งนางมโนว่าผู้ชายชอบด้วย แต่จริงๆผู้ชายชอบคนที่คล้ายทอมค่ะ แต่คนที่คล้ายทอมกลัวเพื่อนเสียใจเลย แล้วมีวันนึงผช.เอาดอกไม้มาให้ก็เอาดอกไม้นั้นให้เพื่อนแล้วบอกว่าผช.เอามาให้ ตอนจบคือเพื่อนเดินมาตบค่ะ🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่