การเดินทางและกิจกรรมสำหรับคนนอนบนเกาะพีพีทั้งทางบกและทางน้ำมีอะไรบ้างครับ

1. ช่วงนี้เครื่องบินมีดีเลย์บ่อย หากไปรถทัวร์ กรุงเทพฯ-กระบี่ เมื่อถึงกระบี่จะเดินทางไปยังไงครับ (ส่วนใหญ่มีแต่รับส่งที่สนามบิน)

2. กิจกรรมทางบกที่จะพอเห็นคือ ชิวๆที่รีสอร์ทและขึ้นจุดชมวิว ยังมีอะไรอีกไหมครับ

3. กิจกรรมทางทะเล ไปเกาะไหนได้บ้างครับ ดำน้ำตื้นจุดไหนได้บ้าง เมื่อเริ่มจากเกาะพีพี หรือมีแนะนำทัวร์ของคนในพื้นที่ก็รบกวนด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview