ช่วยคิดชื่อหัวข้อวิจัยที่เกี่ยวกับ การศึกษา หน่อยค่ะ 😭🙏

สวัสดีค่ะ 
ตอนนี้ หนูเรียนครุศาสตร์ สาขาสังคมศึกษา ชั้นปีที่ 2 ของมหาลัยแห่งหนึ่ง
ตอนนี้กำลังเครียดกับการคิดชื่อหัวข้อวิจัยค่ะ โดยต้องเป็นวิจัยที่เกี่ยวกับการศึกษา
หัวข้อต้องดูใหม่  น่าสนใจ 
รบกวน พี่ๆเพื่อนๆน้องๆช่วยหนูคิดหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ 🙏😭😭
แสดงความคิดเห็น
Preview