ปกติผู้หญิงสามารถมีเพศสัมพันธ์ติดต่อกันได้กี่ครั้ง เราสามารถมีได้ต่อเนื่องเรื่อยๆ นับว่าผิดปกติไหม?

เราเสร็จทุกครั้งที่มี พสพ แต่ปัญหาคือทุกครั้งเราจะมีความต้องการมากขึ้นเรื่อยๆ ยิ่งเสร็จหลายยครั้งความต้องการยิ่งเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ
บางวันเรา ชตอ ทั้งวัน (ครั้งละ 1-2 ชั่วโมงแต่รวมๆ แล้ว 4-6ชั่วโมง) ทำจนหลับไปเลย แล้วตื่นมาก็ยังทำต่อได้อีก
เมื่อไหร่ที่มีความต้องการแล้วไม่ทำมักจะมีอาการปวดหัว ถ้าทำแล้วก็จะหายปวดหัว
แฟนก็บ่นว่ามันมากเกินไปแล้วนะ มีใครเป็นแบบเราบ้างไหม เราไม่อยากรู้สึกว่าตัวเองผิดปกติเลย

มีแพลนว่าจะไปหาหมออยู่ค่ะ

****ไม่ต้องส่งหลังไมค์ว่าจะมาช่วยนะคะ ส่งมายังไงเราก็ไม่ตอบค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่