สมัครเรียนคณะสถาปัตย์?

ขอสอบถามพี่ๆที่รู้หน่อยนะคะ คือหนูอยากทราบว่าถ้าหนูต้องการจะยื่นportfolioคณะสถาปัตย์หนูจะรู้ได้ยังไงคะว่ามหาลัยนี้เขากำหนดไว้แบบนี้ หรือกำหนดยังไง หนูลองไปค้นหาเพจในfacebookแต่หนูก็หาไม่เจอ หริอทางมหาลัยเขาจะบอกตอนเปิดรับยื่นportfolioรึเปล่าคะ? 
เผื่อพี่ๆที่พอทราบหนูขอช่องทางการติดตามไก็มั้ยคะ เพื่อมีข่าวสารอะไรเพิ่มเติมของมหาลัย
แสดงความคิดเห็น
Preview