เพาเวอร์แบงค์ "Dell inspiron 5409"

พอดีว่าตอนนี้ผมกำลังตามหาเพาเวอร์แบงค์สำหรับโน๊ตบุครุ่น Dell inspiron 5409 มาใช้ แต่ที่หาในเน็ตมันไม่มีเพาเวอร์แบงคสำหรับรุ่นนี้เลยครับ ที่ใกล้เคียงก็แค่เพาเวอร์แบงค์ของ Dell แต่เป็นรุ่นที่กำลังจ่ายไฟใกล้เคียง แต่ไม่เท่ากันครับ คือ 65วัตต์ 20V 3.2A แต่โน๊ตบุคผมรองรับที่ 65วัตต์ 19.5V 3.3A ถ้าเกิดผมซื้อเพาเวอร์แบงค์รุ่นนี้มาใช้ จะมีผลเสียต่อโน๊ตบุคของผมมากไหมครับ ปล.รู้สึกแบตหมดไวไปหน่อย 😑
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่